Categories
Uncategorized

บุษราคัมทัวร์

บริษัท บุษราคัมทัวร์ เดินรถทัวร์เส้นทางระหว่าง กรุงเทพฯ น่าน น้ำโสม หนองคาย สังคม เชียงใหม่ บ้านท่าตอน แพร่ ร้องกวาง พะเยา แม่สาย โพธิ์ไทร อุดรธานี เชียงราย ด้วยรถทัวร์ปรับอากาศชั่น 1 และ ม.4พ

การจองตั๋วรถทัวร์บุษราคัมทัวร์ทำได้ง่ายๆ เพียงมีโทรศัพท์เชื่อมอินเทอร์เน็ต เลือกที่นั่งได้เอง จ่ายค่าตั๋วสะดวกที่ 7-Eleven, บัตรเครดิต, แอปธนาคาร K+, สแกนจ่ายผ่าน QR-Code

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

ตารางเดินรถ บุษราคัมทัวร์

บุษราคัมทัวร์

ตารางเดินรถ เส้นทางเดินรถ จุดจอด ตารางเวลา รถทัวร์บุษราคัมทัวร์ แสดงข้อมูลดังนี้ (**ข้อมูลเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา)

เชียงราย-กทม(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงราย
  • จุดจอด อ.แม่สรวย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พาน
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พะเยา
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
18:30ม.4 ข
เชียงใหม่-กทม(ป)

เส้นทางและรอบเวลา

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงใหม่ แห่งที่ 3 (อาเขต)
  • จุดจอดดอยติ
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
20:30ม.4 ข
สร้างคอม-อุดรธานี-กทม(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอด อ.สร้างคอม
  • จุดจอดบ้านโคก
  • จุดจอดอำเภอเพ็ญ
  • จุดจอดบ้านธาตุ
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุดรธานี
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
17:50ม.4 ข
แม่สาย-กทม(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอดตลาดแม่สาย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย
  • จุดจอดห้วยไคร้
  • จุดจอด อ.แม่จัน
  • จุดจอดแม่ฟ้าหลวง
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงราย
  • จุดจอด หน้าปั๊มปตท.แม่ลาว
  • จุดจอด อ.แม่สรวย
  • จุดจอด อ.พาน
  • จุดจอด อ.แม่ใจ
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พะเยา
  • ข้าวสาร
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
17:00ม.4 พ
17:20ม.4 ข
กทม-เชียงใหม่-บ้านท่าตอน(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • สำนักงานบุษราคัมทัวร์ ข้าวสาร
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • สำนักงานษุษราคัมทัวร์ (รังสิต) ถัดจากแม็คโคร 300 ม.
  • สถานีเดินรถรังสิต
  • ม. กรุงเทพฯ
  • จุดจอดนวนคร
  • จุดจอดบุษราคัมทัวร์ นครสวรรค์
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.กำแพงเพชร
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ตาก
  • จุดจอด อ.เถิน
  • จุดจอดสี่แยกลำปาง-เชียงใหม่
  • จุดจอด อ.ห้างฉัตร
  • จุดจอดแยกดอยติ
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงใหม่ แห่งที่ 3 (อาเขต)
  • จุดจอด อ.เชียงดาว
  • จุดจอด ไชยปราการ
  • จุดจอด อ.ฝาง
  • จุดจอด แม่อาย
  • จุดจอดบ้านท่าตอน
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
16:30ม.4 พ
17:45ม.4 พ
กทม-แพร่-ร้องกวาง-พะเยา-แม่สาย(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • สำนักงานบุษราคัมทัวร์ ข้าวสาร
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • สำนักงานบุษราคัมทัวร์ (รังสิต)
  • สถานีเดินรถรังสิต
  • ม. กรุงเทพฯ
  • จุดจอดนวนคร
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครสวรรค์
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พิษณุโลก
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุตรดิตถ์
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.แพร่
  • จุดจอด อ.ร้องกวาง
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พะเยา
  • จุดจอด อ.แม่ใจ
  • จุดจอด อ.พาน
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงราย
  • จุดจอดบ้านดู่
  • จุดจอดแม่ฟ้าหลวง
  • จุดจอด อ.แม่จัน
  • จุดจอดห้วยไคร้
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
17:00ม.4 พ
19:50ม.4 พ
เชียงราย-กทม F

เส้นทางและรอบเวลา

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงราย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พะเยา
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครสวรรค์
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
ท่าตอน-เชียงใหม่-กทม(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอดบ้านท่าตอน
  • จุดจอด แม่อาย
  • จุดจอด อ.ฝาง
  • จุดจอด แม่ข่า
  • จุดจอด ไชยปราการ
  • จุดจอด อ.เชียงดาว
  • จุดจอด แม่แตง
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงใหม่ แห่งที่ 3 (อาเขต)
  • จุดจอดดอยติ
  • ข้าวสาร
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
15:30ม.4 พ
16:00ม.4 พ
กทม-หนองคาย-สังคม(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • สำนักงานบุษราคัมทัวร์ ข้าวสาร
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • สำนักงานบุษราคัมทัวร์ (รังสิต)
  • สถานีเดินรถรังสิต
  • ม. กรุงเทพฯ
  • จุดจอดนวนคร
  • จุดลงเวลาวังน้อย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ขอนแก่น แห่งที่ 3
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุดรธานี
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.หนองคาย
  • จุดจอดท่าบ่อ
  • จุดจอด อ.ศรีเชียงใหม่
  • จุดจอด อ.สังคม
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
16:30ม.4 ข
โพธิ์ไทร-กทม(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอด อ.โพธิ์ไทร
  • จุดจอดบ้านบก
  • จุดจอดบ้านไทรงาม
  • จุดจอด อ.เขมราฐ
  • จุดจอด อ.หนองผือ
  • จุดจอด อ.ปทุมราชวงศา
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อำนาจเจริญ
  • จุดจอดหน้า รพ.อำนาจเจริญ
  • จุดจอด อ.ป่าติ้ว
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ยโสธร
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
16:00ม.4 พ
กทม-โพธิ์ไทร(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • สำนักงานบุษราคัมทัวร์ (รังสิต)
  • สถานีเดินรถรังสิต
  • ม. กรุงเทพฯ
  • จุดจอดนวนคร
  • จุดลงเวลาวังน้อย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา
  • จุดจอดโนนแดง
  • จุดจอด ต.ประทาย
  • จุดจอด กม.ศูนย์
  • จุดจอดพุทไธสง
  • จุดจอด อ.พยัคฆภูมิพิสัย
  • จุดจอดเกษตรวิสัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.สุวรรณภูมิ
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ยโสธร
  • จุดจอด อ.ป่าติ้ว
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อำนาจเจริญ
  • จุดจอด อ.ประทุมราช
  • จุดจอด อ.หนองผือ
  • จุดจอด อ.เขมราฐ
  • จุดจอดบ้านบก
  • จุดจอดบ้านไทรงาม
  • จุดจอด อ.โพธิ์ไทร
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
20:00ม.4 พ
สังคม-กทม(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอด อ.สังคม
  • จุดจอด อ.ศรีเชียงใหม่
  • จุดจอดท่าบ่อ
  • จุดจอดบ้านโนนศิลา
  • จุดจอดพระธาตุบังพวน
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.หนองคาย
  • จุดจอดน้ำสวย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุดรธานี
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา
  • ข้าวสาร
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
16:30ม.4 ข
น้ำโสม-กทม(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอด อ.น้ำโสม
  • จุดจอดแยกสามเหลี่ยม
  • จุดจอดบ้านกลางใหญ่
  • จุดจอด อ.บ้านผือ
  • จุดจอดนาด่าน
  • จุดจอดกุดดินจี่
  • จุดจอดนากลาง
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.หนองบัวลำภู
  • จุดจอดนาคำไฮ
  • จุดจอด อ.ภูเวียง
  • จุดจอด ต.หนองสังข์
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
17:30ม.4 พ
กทม-น่าน(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • ข้าวสาร
  • สำนักงานษุษราคัมทัวร์ (รังสิต) ถัดจากแม็คโคร 300 ม.
  • สถานีเดินรถรังสิต
  • ม. กรุงเทพฯ
  • จุดจอดนวนคร
  • จุดจอดบุษราคัมทัวร์ นครสวรรค์
  • จุดจอดบุษราคัมทัวร์ พิษณุโลก
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุตรดิตถ์
  • จุดจอด อ.เด่นชัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.แพร่
  • จุดจอดแม่หล่าย
  • จุดจอดบุษราคัมทัวร์ อ.ร้องกวาง
  • จุดจอดร้องเข็ม
  • จุดจอดไผ่โทน
  • จุดจอดเวียงสา
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.น่าน
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
14:30ม.4 ข
20:30ม.4 ข
กทม-น้ำโสม(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • สำนักงานษุษราคัมทัวร์ (รังสิต) ถัดจากแม็คโคร 300 ม.
  • สถานีเดินรถรังสิต
  • ม. กรุงเทพฯ
  • จุดจอดนวนคร
  • จุดลงเวลาวังน้อย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.หนองบัวลำภู
  • จุดจอดนาคำไฮ
  • จุดจอดนากลาง
  • จุดจอดกุดดินจี่
  • จุดจอดกุดกระสู้
  • จุดจอดนาด่าน
  • จุดจอด อ.บ้านผือ
  • จุดจอดบ้านกลางใหญ่
  • จุดจอดแยกสามเหลี่ยม
  • จุดจอด อ.น้ำโสม
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
19:45ม.4 ก
กทม-เชียงใหม่(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • สำนักงานบุษราคัมทัวร์ (รังสิต)
  • สถานีเดินรถรังสิต
  • หน้า ม. กรุงเทพ
  • จุดจอดนวนคร
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงใหม่ (อาเขต)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
20:00ม.4 ข
น่าน-กทม(ส)

เส้นทางและรอบเวลา

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.น่าน
  • จุดจอดเวียงสา
  • จุดจอดไผ่โทน
  • จุดจอด อ.ร้องกวาง
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.แพร่
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พิษณุโลก
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครสวรรค์
  • ข้าวสาร
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
18:30ม.4 ข

เที่ยวรถเปิดจองตั๋วออนไลน์

ทางแอดมินได้ค้นหาเที่ยวรถเพื่อเป็นตัวอย่าง จากระบบจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ บุษราคัมทัวร์ แสดงเที่ยวรถ ตารางเดินรถ เวลารถออก ราคาตั๋วดังนี้

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.พาน

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.พาน ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 758 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.พาน

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.แม่จัน

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.แม่จัน ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 783 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.แม่จัน

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านดู่

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านดู่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 783 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านดู่

กรุงเทพฯ - จุดจอดแม่ฟ้าหลวง

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดแม่ฟ้าหลวง ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 783 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดแม่ฟ้าหลวง

กรุงเทพฯ - จุดจอดห้วยไคร้

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดห้วยไคร้ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 815 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดห้วยไคร้

กรุงเทพฯ - บขส. เชียงราย แห่งที่ 2

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 773 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - บขส. เชียงราย แห่งที่ 2

กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย

เวลารถออก กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 815 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เชียงดาว

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เชียงดาว ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 758 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เชียงดาว

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ฝาง

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ฝาง ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 834 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ฝาง

กรุงเทพฯ - จุดจอด ไชยปราการ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด ไชยปราการ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 834 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด ไชยปราการ

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านท่าตอน

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านท่าตอน ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 857 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านท่าตอน

กรุงเทพฯ - บขส. เชียงใหม่ แห่งที่ 3 (อาเขต)

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. เชียงใหม่ แห่งที่ 3 (อาเขต) ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 693 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - บขส. เชียงใหม่ แห่งที่ 3 (อาเขต)

กรุงเทพฯ - จุดจอด ต.ประทาย

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด ต.ประทาย ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 470 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด ต.ประทาย

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.โนนแดง

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.โนนแดง ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 470 บาท

ค้นเมื่อ 16 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.โนนแดง

กรุงเทพฯ - จุดจอดเวียงสา

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดเวียงสา ราคาตั๋วดังนี้

  • 14:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 662 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 662 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดเวียงสา

กรุงเทพฯ - บขส. น่าน

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. น่าน ราคาตั๋วดังนี้

  • 14:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 662 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 662 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. น่าน

กรุงเทพฯ - จุดจอด กม.ศูนย์

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด กม.ศูนย์ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 470 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด กม.ศูนย์

กรุงเทพฯ - จุดจอดพุทไธสง

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดพุทไธสง ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 470 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดพุทไธสง

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.แม่ใจ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.แม่ใจ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 758 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.แม่ใจ

กรุงเทพฯ - บขส. พะเยา

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. พะเยา ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 689 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. พะเยา

กรุงเทพฯ - จุดจอดบุษราคัมทัวร์ พิษณุโลก

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดบุษราคัมทัวร์ พิษณุโลก ราคาตั๋วดังนี้

  • 14:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 546 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 546 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดบุษราคัมทัวร์ พิษณุโลก

กรุงเทพฯ - บขส. พิษณุโลก

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. พิษณุโลก ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 546 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. พิษณุโลก

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ร้องกวาง

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ร้องกวาง ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 573 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ร้องกวาง

กรุงเทพฯ - จุดจอดไผ่โทน

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดไผ่โทน ราคาตั๋วดังนี้

  • 14:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 662 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 662 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดไผ่โทน

กรุงเทพฯ - จุดจอดแม่หล่าย

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดแม่หล่าย ราคาตั๋วดังนี้

  • 14:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 573 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 573 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดแม่หล่าย

กรุงเทพฯ - จุดจอดร้องเข็ม

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดร้องเข็ม ราคาตั๋วดังนี้

  • 14:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 662 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 662 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดร้องเข็ม

กรุงเทพฯ - บขส. แพร่

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. แพร่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 546 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 546 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. แพร่

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ป่าติ้ว

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ป่าติ้ว ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 567 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ป่าติ้ว

กรุงเทพฯ - บขส. ยโสธร

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. ยโสธร ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 567 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. ยโสธร

กรุงเทพฯ - จุดจอดเกษตรวิสัย

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดเกษตรวิสัย ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 470 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดเกษตรวิสัย

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ห้างฉัตร

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ห้างฉัตร ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 693 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ห้างฉัตร

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เถิน

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เถิน ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 596 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เถิน

กรุงเทพฯ - จุดจอด สามแยกดอยติ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด สามแยกดอยติ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 693 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด สามแยกดอยติ

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ท่าบ่อ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ท่าบ่อ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 630 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ท่าบ่อ

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ศรีเชียงใหม่

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ศรีเชียงใหม่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 630 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ศรีเชียงใหม่

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.สังคม

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.สังคม ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 664 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.สังคม

กรุงเทพฯ - บขส. หนองคาย

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. หนองคาย ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 630 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. หนองคาย

กรุงเทพฯ - จุดจอดกุดกระสู้

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดกุดกระสู้ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:45 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดกุดกระสู้

กรุงเทพฯ - จุดจอดกุดดินจี่

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดกุดดินจี่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:45 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดกุดดินจี่

กรุงเทพฯ - จุดจอดนากลาง

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดนากลาง ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:45 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดนากลาง

กรุงเทพฯ - จุดจอดนาคำไฮ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดนาคำไฮ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:45 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดนาคำไฮ

กรุงเทพฯ - จุดจอดนาด่าน

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดนาด่าน ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:45 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดนาด่าน

กรุงเทพฯ - บขส. หนองบัวลำภู

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. หนองบัวลำภู ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:45 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. หนองบัวลำภู

กรุงเทพฯ - บขส. อำนาจเจริญ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. อำนาจเจริญ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 567 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. อำนาจเจริญ

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.บ้านผือ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.บ้านผือ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:45 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.บ้านผือ

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านกลางใหญ่

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านกลางใหญ่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:45 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านกลางใหญ่

กรุงเทพฯ - จุดจอดแยกสามเหลี่ยม

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดแยกสามเหลี่ยม ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:45 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดแยกสามเหลี่ยม

กรุงเทพฯ - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี)

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 630 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี)

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เด่นชัย

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เด่นชัย ราคาตั๋วดังนี้

  • 14:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 546 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 546 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เด่นชัย

กรุงเทพฯ - บขส. อุตรดิตถ์

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. อุตรดิตถ์ ราคาตั๋วดังนี้

  • 14:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 546 บาท
  • 17:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 546 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 546 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. อุตรดิตถ์

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เขมราฐ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เขมราฐ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 666 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.เขมราฐ

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านไทรงาม

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านไทรงาม ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 666 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านไทรงาม

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านบก

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านบก ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 666 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านบก

กรุงเทพฯ - จุดจอดหนองผือ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดหนองผือ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 634 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดหนองผือ

จุดจอด อ.แม่จัน - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.แม่จัน - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 783 บาท
  • 17:50 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 850 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

จุดจอด อ.แม่จัน - กรุงเทพฯ

จุดจอดแม่ฟ้าหลวง - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดแม่ฟ้าหลวง - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:45 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 783 บาท
  • 18:05 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 850 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

จุดจอดแม่ฟ้าหลวง - กรุงเทพฯ

จุดจอดห้วยไคร้ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดห้วยไคร้ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:10 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 815 บาท
  • 17:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 850 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

จุดจอดห้วยไคร้ - กรุงเทพฯ

บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:15 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 773 บาท
  • 18:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 773 บาท
  • 18:35 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 850 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - กรุงเทพฯ

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - กรุงเทพฯ

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 815 บาท
  • 17:20 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 850 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - กรุงเทพฯ

จุดจอด อ.เชียงดาว - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.เชียงดาว - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 758 บาท
  • 19:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 758 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

จุดจอด อ.เชียงดาว - กรุงเทพฯ

จุดจอด อ.ฝาง - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.ฝาง - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 16:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 834 บาท
  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 834 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

จุดจอด อ.ฝาง - กรุงเทพฯ

จุดจอด ไชยปราการ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด ไชยปราการ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:45 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 834 บาท
  • 18:15 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 834 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

จุดจอด ไชยปราการ - กรุงเทพฯ

จุดจอดบ้านท่าตอน - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดบ้านท่าตอน - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 857 บาท
  • 16:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 857 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

จุดจอดบ้านท่าตอน - กรุงเทพฯ

บขส. เชียงใหม่ แห่งที่ 3 (อาเขต) - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. เชียงใหม่ แห่งที่ 3 (อาเขต) - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:15 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 693 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 693 บาท
  • 20:45 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 693 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

บขส. เชียงใหม่ แห่งที่ 3 (อาเขต) - กรุงเทพฯ

จุดจอดเวียงสา - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดเวียงสา - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 662 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดเวียงสา - กรุงเทพฯ

บขส. น่าน - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. น่าน - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 662 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

บขส. น่าน - กรุงเทพฯ

บขส. พะเยา - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. พะเยา - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 689 บาท
  • 20:10 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 773 บาท
  • 20:20 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 850 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

บขส. พะเยา - กรุงเทพฯ

จุดจอด อ.ร้องกวาง - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.ร้องกวาง - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 573 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

จุดจอด อ.ร้องกวาง - กรุงเทพฯ

บขส. แพร่ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. แพร่ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 546 บาท

ค้นเมื่อ 17 พฤศจิกายน 2566

บขส. แพร่ - กรุงเทพฯ

จุดจอด อ.ป่าติ้ว - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.ป่าติ้ว - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:40 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 567 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

จุดจอด อ.ป่าติ้ว - กรุงเทพฯ

บขส. ยโสธร - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. ยโสธร - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 567 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

บขส. ยโสธร - กรุงเทพฯ

จุดจอด อ.ท่าบ่อ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.ท่าบ่อ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 630 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

จุดจอด อ.ท่าบ่อ - กรุงเทพฯ

จุดจอด อ.ศรีเชียงใหม่ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.ศรีเชียงใหม่ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 630 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

จุดจอด อ.ศรีเชียงใหม่ - กรุงเทพฯ

จุดจอด อ.สังคม - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.สังคม - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 16:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 664 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

จุดจอด อ.สังคม - กรุงเทพฯ

บขส. หนองคาย - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. หนองคาย - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 630 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

บขส. หนองคาย - กรุงเทพฯ

จุดจอดกุดดินจี่ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดกุดดินจี่ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 650 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดกุดดินจี่ - กรุงเทพฯ

จุดจอดนากลาง - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดนากลาง - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:45 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 650 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดนากลาง - กรุงเทพฯ

จุดจอดนาด่าน - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดนาด่าน - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 650 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดนาด่าน - กรุงเทพฯ

บขส. หนองบัวลำภู - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. หนองบัวลำภู - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 650 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

บขส. หนองบัวลำภู - กรุงเทพฯ

จุดจอด อ.ปทุมราชวงศา - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.ปทุมราชวงศา - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 634 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

จุดจอด อ.ปทุมราชวงศา - กรุงเทพฯ

โรงพยาบาลอำนาจเจริญ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก โรงพยาบาลอำนาจเจริญ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 567 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

โรงพยาบาลอำนาจเจริญ - กรุงเทพฯ

บขส. อำนาจเจริญ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. อำนาจเจริญ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 567 บาท

ค้นเมื่อ 19 พฤศจิกายน 2566

บขส. อำนาจเจริญ - กรุงเทพฯ

จุดจอด อ.บ้านผือ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.บ้านผือ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:30 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอด อ.บ้านผือ - กรุงเทพฯจุดจอด อ.บ้านผือ - กรุงเทพฯ

จุดจอดบ้านกลางใหญ่ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดบ้านกลางใหญ่ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:00 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านกลางใหญ่ - กรุงเทพฯ

จุดจอดแยกสามเหลี่ยม - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดแยกสามเหลี่ยม - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:45 รถทัวร์ ม.1 ก ราคาตั๋ว 750 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดแยกสามเหลี่ยม - กรุงเทพฯ

บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 630 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - กรุงเทพฯ

จุดจอด อ.เขมราฐ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอด อ.เขมราฐ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:00 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 634 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอด อ.เขมราฐ - กรุงเทพฯจุดจอด อ.เขมราฐ - กรุงเทพฯ

จุดจอดบ้านไทรงาม - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดบ้านไทรงาม - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 16:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 666 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านไทรงาม - กรุงเทพฯ

จุดจอดบ้านบก - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดบ้านบก - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 16:20 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 666 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านบก - กรุงเทพฯ

จุดจอดหนองผือ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดหนองผือ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:30 รถทัวร์ ม.4 พ ราคาตั๋ว 634 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดหนองผือ - กรุงเทพฯ

** เที่ยวรถเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา เช็คข้อมูลล่าสุดได้ที่เมนูค้นหาเที่ยวรถ**

* เที่ยวรถดังกล่าวเป็นเที่ยวรถที่เปิดจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ (อาจมีเที่ยวที่ไม่เปิดให้จองตั๋วออนไลน์ต้องไปเช็คที่ จุดขายตั๋ว หรือ บขส.)*

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋วบุษราคัมทัวร์

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋ว

ติดต่อสอบถามเที่ยวรถบุษราคัมทัวร์ หรือ ต้องการรับตั๋วจริงเมื่อทำรายการจองบุษราคัมทัวร์ออนไลน์ได้ที่นี่

  • สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (หมอชิต 2) ภาคเหนือ ชั้น 1 ช่องหมายเลข 7, 33A เบอร์โทร: 02-9363201, 02-5379007
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (หมอชิต 2) ภาคอีสาน ชั้น 3 ช่องหมายเลข 34,35 เบอร์โทร: 02-9364247 , 090-7793900
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.แพร่ ช่องจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 081-4729959 , 065-5040154
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.น่าน ช่องจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 054-741714,065-5040157
  • จุดจอดเวียงสา จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 054-781106 , 065-5040156
  • จุดจอด อ.ร้องกวาง จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 065-5040155
  • จุดจอด อ.ศรีเชียงใหม่ จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 042-451243 , 065-5040161
  • ศูนย์บริการผู้โดยสารอ.น้ำโสม จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 042-287149 , 065-5040152
  • จุดจอด อ.บ้านผือ จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 042-282155 , 065-5040151
  • จุดจอดท่าบ่อ จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 042-432223 , 065-5040160
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.หนองคาย ช่องจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 042-461305 , 065-5040159
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุดรธานี ช่องจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 042-249108 , 065-5040158
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.หนองบัวลำภู ช่องจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 065-5040150
  • จุดจอดนาวัง จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 042-364199
  • จุดจอดนากลาง จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 061-6468702 , 095-6615646
  • จุดจอดบ้านกลางใหญ่ จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 089-416-1789
  • จุดจอดแยกสามเหลี่ยม จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 085-647-1411 , 094-6490378
  • จุดจอด อ.นายูง จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 042-150066
  • จุดจอดสุวรรณคูหา จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 081-7299629
  • สำนักงานษุษราคัมทัวร์ (รังสิต) ถัดจากแม็คโคร 300 ม. เบอร์โทร: 02-531-0960
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย ช่องจำหน่ายตั๋ว บขส.แม่สาย เบอร์โทร: 081-3580975 , 062-3107326
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงราย จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 081-3580974 , 062-3107320
  • จุดจอดบ้านดู่ จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 087-1775331
  • จุดจอดแม่ฟ้าหลวง จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 092-2424604 , 094-8250652
  • จุดจอด อ.แม่จัน จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 085-032-5272
  • จุดจอดห้วยไคร้ จุดจำหน่ายตั๋วบุษราคัมทัวร์ เบอร์โทร: 053-763034 , 092-182263

โหลดแอปเลยที่ Google Play
มีติดเครื่อง กดค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋วตลอด 24 ชม.

แอปจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์

ภาพรถทัวร์บุษราคัมทัวร์