Categories
บริษัททัวร์

ปิยะชัยพัฒนา

บริษัท ปิยะชัยพัฒนา เดินรถทัวร์เส้นทางระหว่าง ด่านนอก หาดใหญ่ เชียงราย แม่สาย ด้วยรถทัวร์ปรับอากาศ วีไอพี

การจองตั๋วรถทัวร์ปิยะชัยพัฒนาทำได้ง่ายๆ เพียงมีโทรศัพท์เชื่อมอินเทอร์เน็ต เลือกที่นั่งได้เอง จ่ายค่าตั๋วสะดวกที่ 7-Eleven, บัตรเครดิต, แอปธนาคาร K+, สแกนจ่ายผ่าน QR-Code

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

ตารางเดินรถ ปิยะชัยพัฒนา

ปิยะชัยพัฒนา

ตารางเดินรถ เส้นทางเดินรถ จุดจอด ตารางเวลา รถทัวร์ปิยะชัยพัฒนา แสดงข้อมูลดังนี้ (**ข้อมูลเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา)

ด่านนอก-หาดใหญ่-เชียงราย-แม่สาย

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอด อ.ด่านนอก
  • จุดจอดออฟฟิตปิยะทัวร์ จ.สงขลา
  • จุดจอดด่านสะเดา
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สงขลา
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่
  • จุดจอดแยกไฟแดง อ.รัตภูมิ
  • จุดจอดบ้านแม่ขรี (อ.ตะโหมด)
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พัทลุง
  • จุดจอดโพธิ์ทอง
  • จุดจอดป่าพยอม
  • จุดจอดไม้เสียบ
  • จุดจอด อ.จุฬาภรณ์
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง
  • จุดจอดตลาดเกษตร
  • สหกรณ์สุราษฎร์ธานี จำกัด
  • จุดจอดหน้าสนามบินสุราษฏร์
  • จุดจอด อ.ไชยา
  • จุดจอด อ.ท่าชนะ
  • จุดจอด อ.ละแม
  • จุดจอด บ้านเขาปีบ
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารปฐมพร(ขนส่ง จ.ชุมพร)
  • จุดจอดประจวบคีรีขันธ์
  • จุดจอดกุยบุรี
  • กรุงเทพ ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่)
  • อู่ปิยะรุ่งเรือง พุทธมณฑล
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครสวรรค์
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารวชิรบารมี
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พิษณุโลก
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุตรดิตถ์
  • จุดจอด อ.เด่นชัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.แพร่
  • จุดจอด อ.งาว
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พะเยา
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงราย
  • จุดจอด อ.แม่จัน
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
07:00ม.4 กพ
แม่สาย-เชียงราย-หาดใหญ่-ด่านนอก

เส้นทางและรอบเวลา

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย
  • จุดจอด อ.แม่จัน
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงราย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พะเยา
  • จุดจอด อ.งาว
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.แพร่
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุตรดิตถ์
  • จุดจอด อ.เด่นชัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พิษณุโลก
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารวชิรบารมี
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครสวรรค์
  • อู่ปิยะรุ่งเรือง พุทธมณฑล
  • กรุงเทพ ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่)
  • จุดจอดประจวบคีรีขันธ์
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารปฐมพร(ขนส่ง จ.ชุมพร)
  • จุดจอด บ้านเขาปีบ
  • จุดจอดหน้าสนามบินสุราษฏร์
  • สหกรณ์สุราษฎร์ธานี จำกัด
  • จุดจอดตลาดเกษตร
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง
  • จุดจอด อ.จุฬาภรณ์
  • จุดจอดไม้เสียบ
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พัทลุง
  • จุดจอดป่าพยอม
  • จุดจอดโพธิ์ทอง
  • จุดจอดบ้านแม่ขรี (อ.ตะโหมด)
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สงขลา
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่
  • จุดจอดด่านสะเดา
  • จุดจอด อ.ด่านนอก
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
07:30ม.4 กพ

เที่ยวรถเปิดจองตั๋วออนไลน์

ทางแอดมินได้ค้นหาเที่ยวรถเพื่อเป็นตัวอย่าง จากระบบจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ ปิยะชัยพัฒนา แสดงเที่ยวรถ ตารางเดินรถ เวลารถออก ราคาตั๋วดังนี้

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. เชียงราย แห่งที่ 2

เวลารถออก จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,720 บาท
  • 07:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,293 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. เชียงราย แห่งที่ 2

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย

เวลารถออก จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,779 บาท
  • 07:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,372 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. อุตรดิตถ์

เวลารถออก จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. อุตรดิตถ์ ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,422 บาท
  • 07:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,896 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. อุตรดิตถ์

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. เชียงราย แห่งที่ 2

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,665 บาท
  • 08:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,220 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. เชียงราย แห่งที่ 2

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,722 บาท
  • 08:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,296 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. อุตรดิตถ์

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. อุตรดิตถ์ ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,367 บาท
  • 08:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,823 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. อุตรดิตถ์

บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง

เวลารถออก บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง ราคาตั๋วดังนี้

  • 09:15 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,491 บาท
  • 09:15 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,988 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง

บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - บขส. พัทลุง

เวลารถออก บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - บขส. พัทลุง ราคาตั๋วดังนี้

  • 09:15 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,573 บาท
  • 09:15 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,097 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - บขส. พัทลุง

บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

เวลารถออก บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) ราคาตั๋วดังนี้

  • 09:15 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,720 บาท
  • 09:15 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,293 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

เวลารถออก บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 09:15 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,665 บาท
  • 09:15 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,220 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. เชียงราย แห่งที่ 2 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,550 บาท
  • 07:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,066 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - บขส. พัทลุง

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - บขส. พัทลุง ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,632 บาท
  • 07:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,176 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - บขส. พัทลุง

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,779 บาท
  • 07:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,372 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,722 บาท
  • 07:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,296 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

** เที่ยวรถเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา เช็คข้อมูลล่าสุดได้ที่เมนูค้นหาเที่ยวรถ**

* เที่ยวรถดังกล่าวเป็นเที่ยวรถที่เปิดจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ (อาจมีเที่ยวที่ไม่เปิดให้จองตั๋วออนไลน์ต้องไปเช็คที่ จุดขายตั๋ว หรือ บขส.)*

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋วปิยะชัยพัฒนา

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋ว

ติดต่อสอบถามเที่ยวรถปิยะชัยพัฒนา หรือ ต้องการรับตั๋วจริงเมื่อทำรายการจองปิยะชัยพัฒนาออนไลน์ได้ที่นี่

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.แม่สาย สถานีขนส่งอำเภอแม่สาย กรีนบัส เบอร์โทร: 053-646430, 053-734305 , 062-3107326
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เชียงราย สถานีขนส่งเชียงราย กรีนบัส เบอร์โทร: 053-773550 , 062-3107322
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ สถานีขนส่งหาดใหญ่ ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ เบอร์โทร: 074-465203
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สงขลา บขส.สงขลา อาคารA1 ชั้น1 ช่องจำหน่ายตั๋วที่ 31 เบอร์โทร: 074-311077

โหลดแอปเลยที่ Google Play
มีติดเครื่อง กดค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋วตลอด 24 ชม.

แอปจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์

ภาพรถทัวร์ปิยะชัยพัฒนา