Categories
บริษัททัวร์

ปิยะประเสริฐทัวร์

บริษัท ปิยะประเสริฐทัวร์ เดินรถทัวร์เส้นทาง ด่านนอก – บึงกาฬ และ บึงกาฬ – ด่านนอก ด้วยรถทัวร์ปรับอากาศ vip

การจองตั๋วรถทัวร์ปิยะประเสริฐทัวร์ทำได้ง่ายๆ เพียงมีโทรศัพท์เชื่อมอินเทอร์เน็ต เลือกที่นั่งได้เอง จ่ายค่าตั๋วสะดวกที่ 7-Eleven, บัตรเครดิต, แอปธนาคาร K+, สแกนจ่ายผ่าน QR-Code

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

ตารางเดินรถ ปิยะประเสริฐทัวร์

ปิยะประเสริฐทัวร์

ตารางเดินรถ เส้นทางเดินรถ จุดจอด ตารางเวลา รถทัวร์ปิยะประเสริฐทัวร์ แสดงข้อมูลดังนี้ (**ข้อมูลเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา)

บึงกาฬ-ด่านนอก

เส้นทางและรอบเวลา

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.บึงกาฬ
  • จุดจอด อ.ปากคาด
  • จุดจอด อ.รัตนวาปี
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.หนองคาย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุดรธานี
  • จุดจอดแยกกุมภวาปี
  • จุดจอด เขาสวนกวาง
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ขอนแก่น
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ขอนแก่น แห่งที่ 3
  • จุดจอด อ.บ้านไผ่
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พล
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา
  • กรุงเทพ ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่)
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารปฐมพร(ขนส่ง จ.ชุมพร)
  • จุดจอด บ้านเขาปีบ
  • สหกรณ์สุราษฎร์ธานี จำกัด
  • จุดจอดหน้าสนามบินสุราษฏร์
  • จุดจอดตลาดเกษตร
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง
  • จุดจอดไม้เสียบ
  • จุดจอดป่าพยอม
  • จุดจอดโพธิ์ทอง
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พัทลุง
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่
  • จุดจอดด่านสะเดา
  • จุดจอด อ.ด่านนอก
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
08:00ม.4 กพ
ด่านนอก-บึงกาฬ

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอด อ.ด่านนอก
  • จุดจอดด่านสะเดา
  • จุดจอดออฟฟิตปิยะทัวร์ จ.สงขลา
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่
  • จุดจอดแยกไฟแดง อ.รัตภูมิ
  • จุดจอดบ้านแม่ขรี (อ.ตะโหมด)
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พัทลุง
  • จุดจอดโพธิ์ทอง
  • จุดจอดป่าพยอม
  • จุดจอดไม้เสียบ
  • จุดจอด อ.จุฬาภรณ์
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง
  • สหกรณ์สุราษฎร์ธานี จำกัด
  • จุดจอดหน้าสนามบินสุราษฏร์
  • จุดจอดตลาดเกษตร
  • จุดจอด บ้านเขาปีบ
  • จุดจอด อ.ละแม
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารปฐมพร(ขนส่ง จ.ชุมพร)
  • จุดจอดกุยบุรี
  • จุดจอดประจวบคีรีขันธ์
  • กรุงเทพ ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่)
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พล
  • จุดจอด อ.บ้านไผ่
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ขอนแก่น แห่งที่ 3
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ขอนแก่น
  • จุดจอด เขาสวนกวาง
  • จุดจอดแยกกุมภวาปี
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุดรธานี
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.หนองคาย
  • จุดจอด อ.รัตนวาปี
  • จุดจอด อ.ปากคาด
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.บึงกาฬ
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
07:00ม.4 กพ

เที่ยวรถเปิดจองตั๋วออนไลน์

ทางแอดมินได้ค้นหาเที่ยวรถเพื่อเป็นตัวอย่าง จากระบบจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ ปิยะประเสริฐทัวร์ แสดงเที่ยวรถ ตารางเดินรถ เวลารถออก ราคาตั๋วดังนี้

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 ราคาตั๋วดังนี้

  • 11:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,166 บาท
  • 11:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,554 บาท

ค้นเมื่อ 25 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3

บขส. พัทลุง - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3

เวลารถออก บขส. พัทลุง - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 ราคาตั๋วดังนี้

  • 09:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,247 บาท
  • 09:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,663 บาท

ค้นเมื่อ 25 พฤศจิกายน 2566

บขส. พัทลุง - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3

บขส. พัทลุง - บขส. บึงกาฬ

เวลารถออก บขส. พัทลุง - บขส. บึงกาฬ ราคาตั๋วดังนี้

  • 09:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,531 บาท
  • 09:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,041 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. พัทลุง - บขส. บึงกาฬ

บขส. พัทลุง - บขส. หนองคาย

เวลารถออก บขส. พัทลุง - บขส. หนองคาย ราคาตั๋วดังนี้

  • 09:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,405 บาท
  • 09:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,873 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. พัทลุง - บขส. หนองคาย

บขส. พัทลุง - จุดจอดแยกกุมภวาปี

เวลารถออก บขส. พัทลุง - จุดจอดแยกกุมภวาปี ราคาตั๋วดังนี้

  • 09:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,357 บาท
  • 09:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,809 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. พัทลุง - จุดจอดแยกกุมภวาปี

บขส. พัทลุง - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี)

เวลารถออก บขส. พัทลุง - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) ราคาตั๋วดังนี้

  • 09:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,357 บาท
  • 09:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,809 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566


จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3

เวลารถออก จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,384 บาท
  • 07:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,859 บาท

ค้นเมื่อ 25 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. บึงกาฬ

เวลารถออก จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. บึงกาฬ ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,678 บาท
  • 07:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 2,237 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. บึงกาฬ

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. หนองคาย

เวลารถออก จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. หนองคาย ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,552 บาท
  • 07:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,069 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. หนองคาย

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - จุดจอดแยกกุมภวาปี

เวลารถออก จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - จุดจอดแยกกุมภวาปี ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,504 บาท
  • 07:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,005 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - จุดจอดแยกกุมภวาปี

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี)

เวลารถออก จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) ราคาตั๋วดังนี้

  • 07:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,504 บาท
  • 07:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,005 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี)

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,340 บาท
  • 08:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,786 บาท

ค้นเมื่อ 25 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. บึงกาฬ

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. บึงกาฬ ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,621 บาท
  • 08:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,162 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. บึงกาฬ

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. หนองคาย

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. หนองคาย ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,497 บาท
  • 08:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,996 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. หนองคาย

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - จุดจอดแยกกุมภวาปี

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - จุดจอดแยกกุมภวาปี ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,447 บาท
  • 08:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,929 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - จุดจอดแยกกุมภวาปี

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี)

เวลารถออก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,447 บาท
  • 08:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,929 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ - บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี)

บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง

เวลารถออก บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง ราคาตั๋วดังนี้

  • 13:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,166 บาท
  • 13:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,554 บาท

ค้นเมื่อ 25 พฤศจิกายน 2566

บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ทุ่งสง

บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - บขส. พัทลุง

เวลารถออก บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - บขส. พัทลุง ราคาตั๋วดังนี้

  • 13:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,247 บาท
  • 13:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,663 บาท

ค้นเมื่อ 25 พฤศจิกายน 2566

บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - บขส. พัทลุง

บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

เวลารถออก บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) ราคาตั๋วดังนี้

  • 13:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,394 บาท
  • 13:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,859 บาท

ค้นเมื่อ 25 พฤศจิกายน 2566

บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

เวลารถออก บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 13:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,340 บาท
  • 13:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,786 บาท

ค้นเมื่อ 25 พฤศจิกายน 2566

บขส. ขอนแก่น แห่งที่ 3 - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

บขส. บึงกาฬ - บขส. พัทลุง

เวลารถออก บขส. บึงกาฬ - บขส. พัทลุง ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,531 บาท
  • 08:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,041 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. บึงกาฬ - บขส. พัทลุง

บขส. บึงกาฬ - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

เวลารถออก บขส. บึงกาฬ - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,678 บาท
  • 08:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,237 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. บึงกาฬ - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

บขส. บึงกาฬ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

เวลารถออก บขส. บึงกาฬ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 08:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,621 บาท
  • 08:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,162 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. บึงกาฬ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

บขส. หนองคาย - บขส. พัทลุง

เวลารถออก บขส. หนองคาย - บขส. พัทลุง ราคาตั๋วดังนี้

  • 10:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,405 บาท
  • 10:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,873 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

บขส. หนองคาย - บขส. พัทลุง

บขส. หนองคาย - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

เวลารถออก บขส. หนองคาย - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) ราคาตั๋วดังนี้

  • 10:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,552 บาท
  • 10:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,022 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

บขส. หนองคาย - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

บขส. หนองคาย - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

เวลารถออก บขส. หนองคาย - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 10:00 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,497 บาท
  • 10:00 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,996 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

บขส. หนองคาย - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - บขส. พัทลุง

เวลารถออก บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - บขส. พัทลุง ราคาตั๋วดังนี้

  • 11:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,357 บาท
  • 11:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,809 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566


บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

เวลารถออก บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก) ราคาตั๋วดังนี้

  • 11:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,504 บาท
  • 11:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 2,005 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - จุดจอดบ้านด่านนอก (พระพิฆเนศด่านนอก)

บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

เวลารถออก บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 11:30 รถทัวร์ VIP 32 ราคาตั๋ว 1,447 บาท
  • 11:30 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,929 บาท

ค้นเมื่อ 30 พฤศจิกายน 2566

บขส. อุดรธานี แห่งที่ 1 (หน้าสถานี) - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่

** เที่ยวรถเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา เช็คข้อมูลล่าสุดได้ที่เมนูค้นหาเที่ยวรถ**

* เที่ยวรถดังกล่าวเป็นเที่ยวรถที่เปิดจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ (อาจมีเที่ยวที่ไม่เปิดให้จองตั๋วออนไลน์ต้องไปเช็คที่ จุดขายตั๋ว หรือ บขส.)*

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋วปิยะประเสริฐทัวร์

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋ว

ติดต่อสอบถามเที่ยวรถปิยะประเสริฐทัวร์ หรือ ต้องการรับตั๋วจริงเมื่อทำรายการจองปิยะประเสริฐทัวร์ออนไลน์ได้ที่นี่

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.บึงกาฬ จุดจำหน่ายตั๋วชาญทัวร์ จ.บึงกาฬ เบอร์โทร: 042-491010 , 083-3477658
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.หนองคาย จุดจำหน่ายตั๋ว ชาญทัวร์ จ.หนองคาย เบอร์โทร: 042-460205 , 0885620632
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุดรธานี จุดจำหน่ายตั๋ว ชาญทัวร์ จ.อุดรธานี เบอร์โทร: 042-343403 , 083-6603510
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ศรีสะเกษ จุดจำหน่ายตั๋ว ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ อ.ด่านนอก เบอร์โทร: 081-0936459
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พัทลุง จุดจำหน่ายตั๋ว ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ จ.พัทลุง เบอร์โทร: 087-2930186
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครศรีธรรมราช จุดจำหน่ายตั๋ว ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ อ.ทุ่งสง เบอร์โทร: 089-4741325
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หาดใหญ่ จุดจำหน่ายตั๋ว ปิยะรุ่งเรืองทัวร์ อ.หาดใหญ่ เบอร์โทร: 074-465203
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ขอนแก่น จุดจำหน่ายตั๋ว ชาญทัวร์ จ.ขอนแก่น เบอร์โทร: 043-247333 , 043-235888
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สงขลา บขส.สงขลา อาคารA1 ชั้น1 ช่องจำหน่ายตั๋วที่ 31 เบอร์โทร: 074-311077

โหลดแอปเลยที่ Google Play
มีติดเครื่อง กดค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋วตลอด 24 ชม.

แอปจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์

ภาพรถทัวร์ปิยะประเสริฐทัวร์