Categories
บริษัททัวร์

ภูเก็ตท่องเที่ยว

ภูเก็ตท่องเที่ยว มีเที่ยวรถที่เปิดจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ ดังนี้ กรุงเทพฯ – ภูเก็ต และ ภูเก็ต – กรุงเทพฯ บริการด้วยรถทัวร์ vip 24 ที่นั่ง

การจองตั๋วรถทัวร์ภูเก็ตท่องเที่ยวทำได้ง่ายๆ เพียงมีโทรศัพท์เชื่อมอินเทอร์เน็ต เลือกที่นั่งได้เอง จ่ายค่าตั๋วสะดวกที่ 7-Eleven, บัตรเครดิต, แอปธนาคาร K+, สแกนจ่ายผ่าน QR-Code

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

ตารางเดินรถ ภูเก็ตท่องเที่ยว

ภูเก็ตท่องเที่ยว

ตารางเดินรถ เส้นทางเดินรถ จุดจอด ตารางเวลา รถทัวร์ภูเก็ตท่องเที่ยว แสดงข้อมูลดังนี้ (**ข้อมูลเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา)

กรุงเทพ-ภูเก็ต

เส้นทางและรอบเวลา

  • กรุงเทพ ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่)
  • จุดจอดมหาชัย
  • ศาลาตรงข้ามตลาดทะเลไทย
  • หน่วยบริการตำรวจทางหลวงวังมะนาว
  • จุดจอดบางเค็ม
  • จุดจอดหอนาฬิกาหัวหิน
  • จุดจอดธนาคารกรุงศรีหัวหิน
  • จุดจอดสถานีตำรวจทางหลวงประจวบคีรีขันธ์
  • จุดจอด อ.ปราณบุรี
  • จุดจอดกุยบุรี
  • จุดจอดเขาโพธิ์
  • จุดจอดร้านสาหร่ายชุมพร
  • จุดจอดอำเภอสวี
  • จุดจอด อ.หลังสวน
  • จุดจอด อ.ละแม
  • จุดจอดแยกไชยา
  • จุดจอดโคอ๊อฟ
  • จุดจอดตาขุน
  • จุดจอด อ.พนม
  • จุดจอด บ.ทับคริสต์
  • จุดจอดบ้านเขาต่อ
  • จุดจอดแยกนาเหนือ
  • จุดจอดร้านจ๊ะเอ๋ทับปุด
  • จุดจอด ต.บ่อแสน
  • จุดจอด อบต.บางเตย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พังงา
  • จุดจอด โรงแรม ภูงาธานี
  • จุดจอดวัดถ้ำสุวรรณคูหา
  • จุดจอด อ.ตะกั่วทุ่ง
  • จุดจอด ต.กระโสม
  • จุดจอด อบต.กะไหล
  • จุดจอด ต.ท่าอยู่
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย
  • จุดจอดท่านุ่น
  • จุดจอดสะพานสารสิน
  • จุดจอด ท่าฉัตรไชย
  • จุดจอดหมากปรก
  • ป้อมตำรวจเมืองใหม่
  • จุดจอด อ.ถลาง
  • จุดจอดตลาดแม่สมปองบ้านพอน
  • จุดจอดบ้านท่าเรือ
  • สำนักงานภูเก็ตท่องเที่ยว สะปำ
  • จุดจอดซุปเปอร์ชิพ
  • จุดจอดโรงไฟฟ้าภูเก็ต
  • จุดจอดสี่แยมหาวิทยาลัยกราชภัฏภูเก็ต
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ภูเก็ต แห่งที่ 1
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ภูเก็ต แห่งที่ 2
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
17:50วีไอพี24
18:20วีไอพี24
ภูเก็ต-กรุงเทพ(สายใหม่)

เส้นทางและรอบเวลา

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ภูเก็ต แห่งที่ 2
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ภูเก็ต แห่งที่ 1
  • จุดจอดอนุสาวรีย์ (โรบินสัน)
  • สำนักงานภูเก็ตท่องเที่ยว สะปำ
  • จุดจอดบ้านท่าเรือ
  • จุดจอด อ.ถลาง
  • ป้อมตำรวจเมืองใหม่
  • จุดจอด ท่าฉัตรไชย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย
  • จุดจอด อบต.กะไหล
  • จุดจอด ต.กระโสม
  • จุดจอด อ.ท้ายเหมือง
  • จุดจอด ต.ทุ่งมะพร้าว
  • จุดจอดบ้านทับละมุ
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พังงา
  • จุดจอดร้านจ๊ะเอ๋ทับปุด
  • จุดจอดแยกนาเหนือ
  • จุดจอด อ.พนม
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.ตะกั่วป่า
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.คุระบุรี
  • จุดจอดตาขุน
  • จุดจอด อ.ทับสะแก
  • จุดจอดกุยบุรี
  • จุดจอด อ.ปราณบุรี
  • จุดจอดชะอำ
  • จุดจอดหัวหิน
  • จุดจอดบิ๊กซีเพชรบุรี
  • จุดจอดโรงพยาบาลมหาชัยเพชรรัชต์
  • จุดจอดแยกแม่กลอง
  • จุดจอดมหาชัย
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • กรุงเทพ ถนนบรมราชชนนี (สายใต้ใหม่)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
17:40วีไอพี24
18:40วีไอพี24

เที่ยวรถเปิดจองตั๋วออนไลน์

ทางแอดมินได้ค้นหาเที่ยวรถเพื่อเป็นตัวอย่าง จากระบบจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ ภูเก็ตท่องเที่ยว แสดงเที่ยวรถ ตารางเดินรถ เวลารถออก ราคาตั๋วดังนี้

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านเขาต่อ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านเขาต่อ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 899 บาท

ค้นเมื่อ 28 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านเขาต่อกรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านเขาต่อ

กรุงเทพฯ - จุดจอด ต.กระโสม

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด ต.กระโสม ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,112 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด ต.กระโสม

กรุงเทพฯ - จุดจอด โรงแรม ภูงาธานี

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด โรงแรม ภูงาธานี ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 997 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด โรงแรม ภูงาธานี

กรุงเทพฯ - จุดจอดแยกนาเหนือ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดแยกนาเหนือ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 899 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดแยกนาเหนือ

กรุงเทพฯ - จุดจอดร้านจ๊ะเอ๋ทับปุด

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดร้านจ๊ะเอ๋ทับปุด ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 899 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดร้านจ๊ะเอ๋ทับปุด

กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย

เวลารถออก กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,112 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย

กรุงเทพฯ - จุดจอด ท่าฉัตรไชย

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด ท่าฉัตรไชย ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,112 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด ท่าฉัตรไชย

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ถลาง

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ถลาง ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,112 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.ถลาง

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านท่าเรือ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านท่าเรือ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,112 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดบ้านท่าเรือ

กรุงเทพฯ - จุดจอดสี่แยมหาวิทยาลัยกราชภัฏภูเก็ต

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดสี่แยมหาวิทยาลัยกราชภัฏภูเก็ต ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,112 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดสี่แยมหาวิทยาลัยกราชภัฏภูเก็ต

กรุงเทพฯ - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2 ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,112 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2

กรุงเทพฯ - จุดจอด บ.ทับคริสต์

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด บ.ทับคริสต์ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 899 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด บ.ทับคริสต์

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.พนม

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.พนม ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 899 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอด อ.พนม

กรุงเทพฯ - จุดจอดตาขุน

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดตาขุน ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:50 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 899 บาท

ค้นเมื่อ 29 ตุลาคม 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดตาขุน

บขส. พังงา - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. พังงา - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:10 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 997 บาท

ค้นเมื่อ 30 ตุลาคม 2566

บขส. พังงา - กรุงเทพฯ

บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2 - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2 - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 17:40 รถทัวร์ VIP 24 ราคาตั๋ว 1,112 บาท

ค้นเมื่อ 31 ตุลาคม 2566

บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2 - กรุงเทพฯ

** เที่ยวรถเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา เช็คข้อมูลล่าสุดได้ที่เมนูค้นหาเที่ยวรถ**

* เที่ยวรถดังกล่าวเป็นเที่ยวรถที่เปิดจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ (อาจมีเที่ยวที่ไม่เปิดให้จองตั๋วออนไลน์ต้องไปเช็คที่ จุดขายตั๋ว หรือ บขส.)*

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋วภูเก็ตท่องเที่ยว

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋ว

ติดต่อสอบถามเที่ยวรถภูเก็ตท่องเที่ยว หรือ ต้องการรับตั๋วจริงเมื่อทำรายการจองภูเก็ตท่องเที่ยวออนไลน์ได้ที่นี่

  • สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (ถนนบรมราชชนนี) ชั้น 1 ช่องหมายเลข 63, 64 เบอร์โทร: 0-2894-6144-5
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ภูเก็ต สำนักงานภูเก็ตท่องเที่ยว (หน้า บขส.ภูเก็ต) เบอร์โทร: 0-7622-2107 ,0-7622-2108 ,0-7622-2109
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ (หมอชิต 2) ชั้น 1 ช่องหมายเลข 29 เบอร์โทร: 0-2936-1388

โหลดแอปเลยที่ Google Play
มีติดเครื่อง กดค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋วตลอด 24 ชม.

แอปจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์

ภาพรถทัวร์ภูเก็ตท่องเที่ยว