Categories
บริษัททัวร์

สวัสดีทั่วไทย

สวัสดีทั่วไทย เดินรถทัวร์เส้นทาง พัทยา – ภูเก็ต และ ภูเก็ต – พัทยา ด้วยรถทัวร์ปรับอากาศชั้น 1 และ ม.4 ก

การจองตั๋วรถทัวร์สวัสดีทั่วไทยทำได้ง่ายๆ เพียงมีโทรศัพท์เชื่อมอินเทอร์เน็ต เลือกที่นั่งได้เอง จ่ายค่าตั๋วสะดวกที่ 7-Eleven, บัตรเครดิต, แอปธนาคาร K+, สแกนจ่ายผ่าน QR-Code

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

ตารางเดินรถ สวัสดีทั่วไทย

สวัสดีทั่วไทย

ตารางเดินรถ เส้นทางเดินรถ จุดจอด ตารางเวลา รถทัวร์สวัสดีทั่วไทย แสดงข้อมูลดังนี้ (**ข้อมูลเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา)

พัทยา-ภูเก็ต

เส้นทางและรอบเวลา

  • สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา)
  • จุดจอดอ่าวอุดม (สำนักศรีมงคลขนส่ง)
  • จุดจอดเครือสหพัฒน์
  • จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ชลบุรี
  • จุดจอดเฉลิมไทย
  • จุดจอดเฉลิมไทย (สำนักงานศรีมงคล)
  • จุดจอดหน้าตลาดกิ่งแก้ว (ฝั่งตรงข้ามโฮมโปร)
  • จุดจอดบางพลี
  • จุดจอดแสมดำ
  • จุดจอดเพชรบุรี
  • จุดจอดหัวหิน
  • จุดจอดสี่แยกประจวบ
  • จุดจอด อ.บางสะพาน
  • จุดจอดชุมพร
  • จุดจอด อ.หลังสวน
  • จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ
  • จุดจอดตาขุน
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พังงา
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ภูเก็ต แห่งที่ 2
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
15:00ม.4 ก
15:00ป.1
ภูเก็ต-พัทยา

เส้นทางและรอบเวลา

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ภูเก็ต แห่งที่ 2
  • สำนักงานภูเก็ตท่องเที่ยว สะปำ
  • สำนักงานภูเก็ตท่องเที่ยว ท่าเรือ
  • จุดจอดอนุสาวรีย์ (โรบินสัน)
  • จุดจอด ปตท.ศรีสุนทรภูเก็ต
  • จุดจอด อ.ถลาง
  • สำนักงานภูเก็ตท่องเที่ยว ถลาง (ตรงข้ามสถานีตำรวจภูธร)
  • ป้อมตำรวจเมืองใหม่
  • จุดจอดเสน่ห์โพธิ์ทัวร์
  • จุดจอด ท่าฉัตรไชย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย
  • จุดจอด ต.ท่าอยู่
  • จุดจอดหล่อยูง
  • จุดจอด ต.กระโสม
  • จุดจอด อบต.กะไหล
  • จุดจอดสามแยกหม้อแกง
  • จุดจอดศาลาหม้อแกง
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.พังงา
  • จุดจอดตลาดสดทับปุด
  • จุดจอดร้านจ๊ะเอ๋ทับปุด
  • จุดจอดแยกนาเหนือ
  • จุดจอดแยกเขาต่อ
  • จุดจอด ธกส. สาขาบ้านตาขุน
  • จุดจอดท่ารถแยกพนม
  • จุดจอด กม.18
  • จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ
  • จุดจอดแยกไชยา
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สุราษฎร์ธานี
  • จุดจอด อ.หลังสวน
  • จุดจอดชุมพร
  • จุดจอด แยกเขาปีบ
  • จุดจอดอำเภอสวี
  • สถานีขนส่งผู้โดยสารปฐมพร(ขนส่ง จ.ชุมพร)
  • จุดจอดศูนย์บริการทางหลวงเขาโพธิ์
  • จุดจอด อ.บางสะพาน
  • จุดจอดสี่แยกประจวบ
  • จุดจอดหัวหิน
  • จุดจอดเพชรบุรี
  • จุดจอดชะอำ
  • จุดจอดแสมดำ
  • จุดจอดหน้าตลาดกิ่งแก้ว (ฝั่งตรงข้ามโฮมโปร)
  • จุดจอดบางพลี
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ชลบุรี
  • จุดจอดเฉลิมไทย
  • จุดจอดเฉลิมไทย (สำนักงานศรีมงคล)
  • จุดจอดเครือสหพัฒน์
  • จุดจอดอ่าวอุดม (สำนักศรีมงคลขนส่ง)
  • สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
15:00ม.4 ก
15:00ป.1

เที่ยวรถเปิดจองตั๋วออนไลน์

ทางแอดมินได้ค้นหาเที่ยวรถเพื่อเป็นตัวอย่าง จากระบบจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ สวัสดีทั่วไทย แสดงเที่ยวรถ ตารางเดินรถ เวลารถออก ราคาตั๋วดังนี้

จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - บขส. พังงา

เวลารถออก จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - บขส. พังงา ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:45 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,288 บาท
  • 15:45 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 966 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - บขส. พังงา

จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย

เวลารถออก จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:45 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,288 บาท
  • 15:45 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 966 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย

จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2

เวลารถออก จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2 ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:45 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,288 บาท
  • 15:45 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 966 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2

จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ

เวลารถออก จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:45 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,011 บาท
  • 15:45 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 758 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ

จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - จุดจอด อ.หลังสวน

เวลารถออก จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - จุดจอด อ.หลังสวน ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:45 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 784 บาท
  • 15:45 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 588 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดคลินิกเด็กหมอลือชัย - จุดจอด อ.หลังสวน

สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - บขส. พังงา

เวลารถออก สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - บขส. พังงา ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:00 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,288 บาท
  • 15:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 966 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - บขส. พังงา

สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย

เวลารถออก สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:00 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,288 บาท
  • 15:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 966 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย

สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2

เวลารถออก สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2 ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:00 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,288 บาท
  • 15:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 966 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2

สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ

เวลารถออก สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:00 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,011 บาท
  • 15:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 758 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ

สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - จุดจอด อ.หลังสวน

เวลารถออก สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - จุดจอด อ.หลังสวน ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:00 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 784 บาท
  • 15:00 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 588 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

สำนักงานสวัสดีทั่วไทย (พัทยา) - จุดจอด อ.หลังสวน

จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - บขส. พังงา

เวลารถออก จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - บขส. พังงา ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:30 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,288 บาท
  • 15:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 966 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - บขส. พังงา

จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย

เวลารถออก จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:30 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,288 บาท
  • 15:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 966 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - สถานีขนส่งผู้โดยสารโคกกลอย

จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2

เวลารถออก จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2 ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:30 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,288 บาท
  • 15:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 966 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - บขส. ภูเก็ต แห่งที่ 2

จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ

เวลารถออก จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:30 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 1,011 บาท
  • 15:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 758 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - จุดจอด ปตท.โคอ๊อฟ

จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - จุดจอด อ.หลังสวน

เวลารถออก จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - จุดจอด อ.หลังสวน ราคาตั๋วดังนี้

  • 15:30 รถทัวร์ ม.4 ก ราคาตั๋ว 784 บาท
  • 15:30 รถทัวร์ ป.1 ราคาตั๋ว 588 บาท

ค้นเมื่อ 27 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดอ่าวอุดม (สี่แยกไฟแดงอ่าวอุดม) - จุดจอด อ.หลังสวน

** เที่ยวรถเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา เช็คข้อมูลล่าสุดได้ที่เมนูค้นหาเที่ยวรถ**

* เที่ยวรถดังกล่าวเป็นเที่ยวรถที่เปิดจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ (อาจมีเที่ยวที่ไม่เปิดให้จองตั๋วออนไลน์ต้องไปเช็คที่ จุดขายตั๋ว หรือ บขส.)*

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋วสวัสดีทั่วไทย

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋ว

ติดต่อสอบถามเที่ยวรถสวัสดีทั่วไทย หรือ ต้องการรับตั๋วจริงเมื่อทำรายการจองสวัสดีทั่วไทยออนไลน์ได้ที่นี่

  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.ภูเก็ต ช่องหมายเลข 8 เบอร์โทร: 08-2398-0777
  • สำนักงานสวัสดีทั่วไทย พัทยา เข้าทางพัทยาเหนือประมาณ 500 ม. อยู่ตรงข้ามธนาคารธนชาต เบอร์โทร: 08-2398-1777

โหลดแอปเลยที่ Google Play
มีติดเครื่อง กดค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋วตลอด 24 ชม.

แอปจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์

ภาพรถทัวร์สวัสดีทั่วไทย