Categories
บริษัททัวร์

ไทยศรีราม อุบล

ไทยศรีราม อุบล เดินรถทัวร์เส้นทางระหว่าง กรุงเทพฯ ม่วงสามสิบ มหาชนะชัย อุบล เขื่องใน ปากตะพาน ด้วยรถทัวร์และรถตู้ปรับอากาศ

การจองตั๋วไทยศรีราม อุบล สามารถทำได้ง่ายๆ ผ่านระบบจองตั๋วออนไลน์ ค้นเที่ยวรถ ตารางเดินรถ ราคาตั๋วแบบเรียลไทม์ตลอด 24 ชม.

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

ตารางเดินรถ ไทยศรีราม อุบล

ไทยศรีราม อุบล

ตารางเดินรถ เส้นทางเดินรถ จุดจอด ตารางเวลา รถทัวร์ไทยศรีราม อุบล แสดงข้อมูลดังนี้ (**ข้อมูลเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา)

ปากตะพาน-อุบล(รถตู้)

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอดปากแซง
  • จุดจอด ตม.ปากแซง
  • จุดจอด อ.เขมราฐ
  • จุดจอดจำปาศักดิ์
  • สถานีขนส่งย่อย เดอะสเตชั่นชลบุรี
  • จุดจอดท่าเรือแหลมบาลีฮาย
  • จุดจอดระยอง(ไทยศรีรามทัวร์)
  • จุดจอดชะอำ(ไทยศรีรามทัวร์)
  • จุดจอดหัวหิน(ไทยศรีรามทัวร์)
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา แห่งที่ 2
  • จุดจอดอู่ไทยศรีรามทัวร์ ตลิ่งชัน
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • จุดจอดสาละวัน(โรงแรมโฟนไซ)
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุบลราชธานี
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
12:00ม.1พ
อุบล-ปากตะพาน

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอดจำปาศักดิ์
  • จุดจอดปากเซ
  • จุดจอดปากแซง
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
14:00ม.1พ
กรุงเทพ-มหาชนะชัย-อุบล

เส้นทางและรอบเวลา

  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • จุดจอดพยัคฆภูมิพิสัย
  • จุดจอด อ.พยัคฆภูมิพิสัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.สุวรรณภูมิ
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พนมไพร
  • จุดจอดมหาชนะชัย
  • จุดจอดคำเขื่อนแก้ว
  • จุดจอดเขื่องใน
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุบลราชธานี
กรุงเทพ-ม่วงสามสิบ

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอดอู่ไทยศรีรามทัวร์ ตลิ่งชัน
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • สถานีเดินรถรังสิต
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา แห่งที่ 2
  • จุดจอด ต.ประทาย
  • จุดจอดพยัคฆภูมิพิสัย
  • จุดจอดเกษตรวิสัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.สุวรรณภูมิ
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พนมไพร
  • จุดจอดมหาชนะชัย
  • จุดจอดคำเขื่อนแก้ว
  • จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านแคนใหญ่
  • จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านกอก
  • จุดจอดม่วงสามสิบ
  • จุดจอดแยก อ.พนา (ไทยศรีราม)
  • จุดจอดปากแซง
  • จุดจอด ตม.ปากแซง
  • จุดจอดบ้านปากตะพาน(ไทยศรีราม)
  • จุดจอดนาปง
  • จุดจอดสาละวัน(โรงแรมโฟนไซ)
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
20:00ม.1พ
กรุงเทพ-เขื่องใน-อุบล

เส้นทางและรอบเวลา

  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • สถานีเดินรถรังสิต
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา แห่งที่ 2
  • จุดจอด ต.ประทาย
  • จุดจอดพยัคฆภูมิพิสัย
  • จุดจอดเกษตรวิสัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.สุวรรณภูมิ
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พนมไพร
  • จุดจอดมหาชนะชัย
  • จุดจอดคำเขื่อนแก้ว
  • จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านแคนใหญ่
  • จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านกอก
  • จุดจอดเขื่องใน
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุบลราชธานี
  • จุดจอดวังเตา (ไทยศรีราม)
  • จุดจอดจำปาศักดิ์
  • จุดจอดปากเซ
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
20:15ม.1พ
อุบล-กรุงเทพ

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอดจำปาศักดิ์
  • จุดจอดวังเตา (ไทยศรีราม)
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.อุบลราชธานี
  • จุดจอดเขื่องใน
  • จุดจอดคำเขื่อนแก้ว
  • จุดจอดมหาชนะชัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พนมไพร
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา แห่งที่ 2
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • จุดจอดอู่ไทยศรีรามทัวร์ ตลิ่งชัน
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
14:00ม.1พ
ม่วงสามสิบ-กรุงเทพ

เส้นทางและรอบเวลา

  • จุดจอดสาละวัน(โรงแรมโฟนไซ)
  • จุดจอดนาปง
  • จุดจอดบ้านปากตะพาน(ไทยศรีราม)
  • จุดจอด ตม.ปากแซง
  • จุดจอดปากแซง
  • จุดจอดแยก อ.พนา (ไทยศรีราม)
  • จุดจอดม่วงสามสิบ
  • จุดจอดเขื่องใน
  • จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านกอก
  • จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านแคนใหญ่
  • จุดจอดคำเขื่อนแก้ว
  • จุดจอดมหาชนะชัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พนมไพร
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.สุวรรณภูมิ
  • จุดจอดเกษตรวิสัย
  • จุดจอดพยัคฆภูมิพิสัย
  • สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.นครราชสีมา แห่งที่ 2
  • จุดจอดชะอำ(ไทยศรีรามทัวร์)
  • จุดจอดหัวหิน(ไทยศรีรามทัวร์)
  • สถานีขนส่งย่อย เดอะสเตชั่นชลบุรี
  • จุดจอดท่าเรือแหลมบาลีฮาย
  • จุดจอดระยอง(ไทยศรีรามทัวร์)
  • กรุงเทพ จตุจักร (หมอชิต2)
  • จุดจอดอู่ไทยศรีรามทัวร์ ตลิ่งชัน
เวลาออก (ต้นทาง)มาตรฐานรถ
14:00ม.1พ

เที่ยวรถเปิดจองตั๋วออนไลน์

ทางแอดมินได้ค้นหาเที่ยวรถเพื่อเป็นตัวอย่าง จากระบบจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ ไทยศรีราม อุบล แสดงเที่ยวรถ ตารางเดินรถ เวลารถออก ราคาตั๋วดังนี้

กรุงเทพฯ - บขส. นครราชสีมา แห่งที่ 2

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. นครราชสีมา แห่งที่ 2 ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 466 บาท
  • 20:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 466 บาท

ค้นเมื่อ 16 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. นครราชสีมา แห่งที่ 2

กรุงเทพฯ - จุดจอดคำเขื่อนแก้ว

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดคำเขื่อนแก้ว ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 538 บาท
  • 20:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 538 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดคำเขื่อนแก้ว

กรุงเทพฯ - จุดจอดมหาชนะชัย

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดมหาชนะชัย ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 521 บาท
  • 20:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 521 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดมหาชนะชัย

กรุงเทพฯ - จุดจอดเกษตรวิสัย

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดเกษตรวิสัย ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 521 บาท
  • 20:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 470 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดเกษตรวิสัย

กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พนมไพร

เวลารถออก กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พนมไพร ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 521 บาท
  • 20:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 502 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.พนมไพร

กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.สุวรรณภูมิ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.สุวรรณภูมิ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 521 บาท
  • 20:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 502 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.สุวรรณภูมิ

กรุงเทพฯ - จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านกอก

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านกอก ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท
  • 20:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านกอก

กรุงเทพฯ - จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านแคนใหญ่

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านแคนใหญ่ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท
  • 20:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านแคนใหญ่

กรุงเทพฯ - จุดจอดเขื่องใน

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดเขื่องใน ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดเขื่องใน

กรุงเทพฯ - จุดจอดม่วงสามสิบ

เวลารถออก กรุงเทพฯ - จุดจอดม่วงสามสิบ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - จุดจอดม่วงสามสิบ

กรุงเทพฯ - บขส. อุบลราชธานี

เวลารถออก กรุงเทพฯ - บขส. อุบลราชธานี ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

กรุงเทพฯ - บขส. อุบลราชธานี

จุดจอดคำเขื่อนแก้ว - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดคำเขื่อนแก้ว - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:30 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 538 บาท
  • 20:30 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 538 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดคำเขื่อนแก้ว - กรุงเทพฯ

จุดจอดมหาชนะชัย - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดมหาชนะชัย - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 20:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 521 บาท
  • 21:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 521 บาท

ค้นเมื่อ 18 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดมหาชนะชัย - กรุงเทพฯ

จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านกอก - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านกอก - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:15 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านกอก - กรุงเทพฯ

จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านแคนใหญ่ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านแคนใหญ่ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:45 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดข้างโรงเรียนบ้านแคนใหญ่ - กรุงเทพฯ

จุดจอดเขื่องใน - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดเขื่องใน - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 19:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท
  • 19:30 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดเขื่องใน - กรุงเทพฯ

จุดจอดม่วงสามสิบ - กรุงเทพฯ

เวลารถออก จุดจอดม่วงสามสิบ - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 594 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

จุดจอดม่วงสามสิบ - กรุงเทพฯ

บขส. อุบลราชธานี - กรุงเทพฯ

เวลารถออก บขส. อุบลราชธานี - กรุงเทพฯ ราคาตั๋วดังนี้

  • 18:00 รถทัวร์ ม.1 พ ราคาตั๋ว 611 บาท

ค้นเมื่อ 22 พฤศจิกายน 2566

บขส. อุบลราชธานี - กรุงเทพฯ

** เที่ยวรถเปลี่ยนแปลงได้ตลอดเวลา เช็คข้อมูลล่าสุดได้ที่เมนูค้นหาเที่ยวรถ**

* เที่ยวรถดังกล่าวเป็นเที่ยวรถที่เปิดจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์ (อาจมีเที่ยวที่ไม่เปิดให้จองตั๋วออนไลน์ต้องไปเช็คที่ จุดขายตั๋ว หรือ บขส.)*

จองตั๋ว เช็คราคา ที่นี่

ดาวน์โหลด Android App –
IOS จองตั๋วผ่าน Line @bus-th

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋วไทยศรีราม อุบล

เบอร์โทรและเคาน์เตอร์ออกตั๋ว

ติดต่อสอบถามเที่ยวรถไทยศรีราม อุบล หรือ ต้องการรับตั๋วจริงเมื่อทำรายการจองไทยศรีราม อุบลออนไลน์ได้ที่นี่

โหลดแอปเลยที่ Google Play
มีติดเครื่อง กดค้นหาเที่ยวรถ จองตั๋วตลอด 24 ชม.

แอปจองตั๋วรถทัวร์ออนไลน์

ภาพรถทัวร์ไทยศรีราม อุบล

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *